99 Trung Sơn

Code rất nhiều nha anh em
Lấy được code 50% mình ghé a trung Sơn. Cơ sở đang sửa lại để chào đón anh em dịp năm
Mới.
Như dự tính mình chọn vé 1,200k. Các anh dẫn mình lên trên ngồi đợi. Thật bất ngờ. Các e lần lượt bước ra cho mình chọn. Trong 1 vườn hoa quả Sơn: đào. Lê. Bưởi. Cam. Dưa hấu…. Mình chọn 1 bé nhỏ người vừa tay.
E không cao nhưng người khác phải ngước nhìn. Mặt xinh. Nói chuyện vui vẻ như người yêu.
Đánh giá dịch vụ: masage khỏe e rất nhiệt tình bài bản: đánh giá tốt. Các bạn thường hay chê mấy em massage khỏe dở vì các bác chỉ chăm chăm vào masage mệt. Nên mình đánh giá e làm rất tốt
Massage mệt: sau khi vào bồn e tắm rửa thì liền đề nghị mình ngồi lên thành bồn tắm. E bắt đầu abcxyz thằng nhỏ mình. Cảm giác thật YoMost đúng không anh em. E ngậm cho đến khi mình out luôn trong miệng e. Thật như người tình.
Sau đó qua giường thì hiệp 2 lại bắt đầu lại các bài và cũng kết thúc sau khi mình và e vật lộn nhau 30 phút. Cảm giác thoải mái.
E dáng người không mình dây. Nhưng múp. Mình phải nói là múp chứ ko mỡ nha ae. Nhiều bác cứ nghĩ múp là ngấy lắm. Nhưng không. E ko mỡ. Chỉ là múp. Và vòng 1 thì hàng real. Vừa tay cực kỳ. Săn chắc.
Nói nãy giờ quên chưa thông báo. E nó số 99 nha anh em. Vì e không muốn chụp hình nên mình cũng không chụp. Các bác cứ thử trải nghiệm sẽ hay hơn nha
Cám ơn T . Râm cute đã gửi a code.
Chúc cơ sở phát triển.
Chúc các bác ngon T . R . Y . M

Tài trợ