Số 22 M79 tuy quen mà lạ

Sáng cn rảnh rỗi ngồi cafe làm cái rp cuối tuàn mình ghé bên Master 79. Thứ 6 cũng đang ngồi với cafe với Khách xong. Mọi thứ diễn ra suôn sẻ, mà giờ còn sớm quá thì biết đi đâu giờ. Trời sài gòn dạo này mưa lất phất hoài nên kiếm chỗ trú, an toàn cho bản thân. Kín đáo, lịch sự để vui chơi sau cả tuần vất vả nắng mưa. hihihi. Và lại ghé tiếp bên Mastery 79 rồi ghé liên tục nên nhân viên đây nhẵn mặt mình luôn rồi. Thấy xe mình vào là chạy ra đon đả chào khách. Mua vé xong thì em trai dắt lên thẳng phòng ngồi luôn. Mình có gửi 20k tiền cafe xong cho em xuống luôn khỏi bật phòng xông hơi. Hôm nay đi thư giãn, chứ không có say xỉn gì hết. hahahah.
Em lên đến phòng nhìn mình cười, chào anh. Nhưng có lẽ em hơi bất ngờ xíu, em nhìn mình rồi có hỏi tiếp. Anh chưa xỉn ah... hình như buột miệng nói ra hay sao đó. hahahah. Có lẽ mình đi đây nhiều nên có được dặn là khách quen của quán, em cũng niềm nở lắm. Mà nhìn mình không xông hơi vậy là em cũng biết vào thư giãn luôn, nhìn em cười cười vậy không hiểu em đang vui hay buồn nữa. :D
Em giúp mình cởi bỏ đồ xuống sau đó ân cần đưa mình vào bồn để trụng sạch sẽ. Em tắm kỹ quá, mình có buông lời trêu... em tắm anh kỹ quá hén. Em đáp lại liền
- Em trụng nước anh trước, lát nữa đưa lên thớt thịt luôn đó nha. hahahhaha.
Biết gặp phải em dâm rồi nên mình bắt sóng luôn.
- vậy chớ khi nào thì anh mần em lại được. lấy tay sờ sờ vòng 1 của em. Em liền kháng cự ngay. Ướt đồ em mà. Xíu nữa lau khô người đi rồi em chiều. hehehe.
Lúc dang tay ra cho em lau sơ người mình có tranh thủ chút. Mới cảm nhận được hai bình sữa nóng thì em bắt đầu lau phần dưới cho mình và cũng trả lễ ngay. Hôn nhẹ lên thằng nhỏ trước sau đó Bj. Em Bj mãnh liệt nhưng mới có 3 nhịp thì em buông vội. hix hix. Hóa ra là em ghẹo cho thằng nhỏ nó dựng đứng dậy thôi chứ chưa phải muốn thịt mình ngay. Nhưng mình lúc đó hứng quá lấy tay giữ em lại không muốn rời. Em như hiều ý vội xoay người, cho mình tựa lưng vào cái giường bé nhỏ để làm điểm tựa. Mình thì gồng người lên đứng thẳng cho em Bj. 2 tay mình xoa đầu em liên tục. Có lúc như muốn ấn sâu đầu em vào luôn, nhưng không. Em chủ động ngậm chặt và vào sâu hết mức. Thằng nhỏ như sắp bị ăn tươi nuốt sống. Đến lúc đỉnh điểm, mình có đưa tay ra xe vòng 1 và bóp nhưng hơi khó do em đang ngồi dưới. Em bèn đưa mình lên giường để đổi thế cho mình khám phá. Điểm cộng cho em rất kinh nghiệm và hiểu ý khách. Mình đang lâng lâng sung sướng khám phá hết vòng 1 đến vong 4 của em. Và trong cơn đê mê mình kéo em lên để thưởng thức 2 bình sữa. Mình muốn gì gần như em hợp tác hết. Em chuyển từ Bj thành Hj để mình mặc sức khám phá. Và đến đây thì mọi chuyện cũng kết thúc trong hạnh phúc. Theo dân gian thường nói là Happy ending. Đến lúc mình ra rồi em mới ngước lên nhìn mình nở nụ cười dâm, hôm sau vào em cho bú tiếp nha. hahahahha
Kết thúc thứ 6 sung sướng với Hoàng minh luôn.
Hôm nay khám phá được em số 22. Để đầu tháng máu về tim lại chắc test full bên Hoàng Minh cho các bác có thông tin luôn. hhehe.
Cám ơn các bác đã bỏ thời gian đọc bài.

Tài trợ