Thiên Thần 29 Lux 152

Chào các anh em đồng dâm , chuyện là vài ngày trước mình có ghé bên Lux 152 và thật sự hài lòng về KTV bên này.

Hôm đó mk đi làm về thì thấy chán , thế là đành ngồi nhà xem phim cho đỡ buồn
:=D
, xem dc 1 chút thì thang em nó biểu tình dữ dội , khó chịu thấy rõ lun
giggle~~
giggle~~
) . Ngồi 1 hồi lên diễn đàn tham khảo... Vô tình thấy lux 152 gần nhà, thế là phi ngay với tốc độ ánh sáng tới đó lun
Vừa tới là anh giữ xe kêu mình đá chống dắt xe giùm minh. Vào mua vé nằm đợi 5p thì dc locker dắt lên phòng , lên tới thì mình đã thấy em đợi sẵn , đập vào mắt mình là 1 cô em rất dễ thương , cười rất có duyên . Đặc biệt thân hình đồng hồ cát quyến rũ ⌛ . Em chào mình và kêu mình vào xông hơi , mình nói mình ko thích xông thế là e kêu mình ngồi nghỉ chút rồi em tắm cho mình , nghe giọng em làm cho mình ngất ngây lun .
Rồi em tắm cho mình , em tắm rất kĩ những chỗ cần tắm , xong thì em bảo em lên giường nằm e massage trước cho . Massage khỏe thì e làm đủ lực đủ bài , có làm đá nóng lun , làm cho mình khỏe hẵn ra , bao nhiu nỗi mệt nhọc đều tan biến hết . Vừa làm mình với em vừa nói chuyện , em nói chuyện có duyên và hợp gu với mình
Tới phần massage thái , em thoa sữa vào cặp tuyết lê và đi khắp ng , em làm từ từ ko gấp gáp , chà tới đâu là ng mình rần rần tới đấy , 1 cảm giác rất là tê tái . Em chà khắp ng từ chân đến lưng và có skill lạ nữa là em cầm chân của mình chà vào cặp ngực của em , ngón chân mình đụng vào đầu ti thấy phê vãi nồi lun ạ . Rồi e kêu nằm ngửa lại , em lấy ngực chà vào mặt mình lun , chà qua chà lại rồi mình tranh thủ bú bình lun . Rồi em bắt đầu thi triển skill " bánh bao kẹp xúc xích " , em làm từ từ và nhẹ nhàng làm thằng em của em phải chống đỡ vất vả lun , vừa làm em vừa hun ti và lỗ tai của mình , làm dc chút thì đột nhiên em dừng lại và trao cho mình 1 nụ hôn , bất ngờ quá minh nhìn em thì em cười , nhìn dễ thương lắm . Đến phần thư giãn thì e kết hợp BJ Hj cộng với Lick ti và hôn tai mình , mình thì tranh thủ khám phá hang động của e , tay kia thì tranh thủ bóp cặp tuyết lê của e , em rên nhẹ làm mình kích thích tột độ . Chịu đựng dc 20p thì cũng out trong sung sướng . Em kêu mình nằm nghỉ xíu rồi tắm lại cho mình , còn thời gian thì mình ngồi ôm em tâm sự , rồi cũng chia tay em trong nuối tiếc.
Kết thúc....
Locker ân cần chu đáo phục vụ tốt lịch sự
SBD: 29
Face : 9/10 dễ thương
V1 : 8/10 Căng tròn
V2 : 9/10 Thon thả
V3 : 10/10 Mềm mại
V4 : Nước nôi lênh láng
Thân hình đồng hồ cát làm bao anh say đắm Mong anh em ủng hộ. Thank.

Đính kèm

94.6 KB · Lượt xem: 361

longtu

Cấp 1
Nhìn hình là biết em này đỉnh rồi. Chúc mừng bác. Mình cũng phải thử mới được

Tài trợ