chuột bạch 16 trung sơn

cao ky

Cấp 1

Hết Nhạc dương lầu giờ lại đến massage Trung sơn lên tiếng. Bên quận 8 giờ có vẻ đang rộ lên các chỗ vui chơi cho anh em. Tính mình hay thích khám phá những chỗ mới, vì đa phần mấy chỗ mới mở đều muốn làm lấy tiếng để kéo khách. Hy vọng không sụp hầm hố. Mình đi chuột bạch cũng nhiều nên tâm lý vững vàng trước lắm. hehehehe

Lướt từ trên xuống cả bài Trung Sơn thấy được mỗi bé lễ tân là ấn tượng nhất thôi ah. Kệ, xách xe qua mà gặp được bé lễ tân coi như cũng đủ tiền mà.

Và đúng như mong đợi, sau khi gửi xe xong mình phóng thẳng vào quầy. Gặp em lễ tân bé bé xinh xinh, mà công nhận ngực khủng thật. Không biết hàng thật hay trong đó toàn phụ tùng không nữa. hehehhe. Bưng được bé này lên trên thì ok phải biết. Nằm đè ra ôm thôi cũng đủ tiền.

Nói vậy chứ đứng hoài ngoài quầy ngắm em lễ tân cũng kỳ. Thế là lếch xác lên phòng nằm đợi. Cơ sở mới mở, locker cũng dễ thương chưa thấy dấu hiệu vòi tiền gì. Mình cũng không đả động gì cả, đến khi em trai locker bước ra khỏi phòng mình mới gọi lại dúi cho tiền cafe ak.

Phòng cũng gọi là được, mình không để ý phần này nhiều lắm. Vì hôm nay đi chuột bạch em út là chính mà. Vào phòng hơi được chút thì bước ra đợi em. Có lẽ mình nay yếu quá, xông có 3p đã ra ngoài rồi. Em bước vào phòng nhìn mình cười.

Tươi quá.

Đó là cảm nhận đầu tiên của mình. Một em tươi trẻ bước vào phong. Vậy là hôm nay gặp may rồi. Ít nhất cũng không gặp phải cá xấu, không biết sơ vịt thế nào thôi à. Và mình cũng nhanh chóng cởi đồ ra để vào bồn tắm. Em tắm cho mình cũng khá kỹ. Và tiếp theo đến phần mát xa.

Nhìn em như thế mấy ai chịu để em mát khỏe đâu nên mình cũng nói thiệt tình. Là em làm mệt cho mình luôn nha. Em cũng vui vẻ nhận lời. Em bắt đầu màn dạo đầu bằng skill thả kiến. Sau đó là đi lưỡi. Mình cũng tiếp chiêu em bằng bóp zú thần chưởng, móc của đại pháp. Và sau đó em cũng thi triển tuyệt chiêu cuối là Bj thần sầu. Và mình cũng phải gục ngã như mọi lần.

Đánh giá chung em 16 nha

Face: 8đ mình cho điểm phongs khoáng. Bác nào không hợp nhãn thì đừng gạch đá nha

V1: 7đ Vừa tay

V2: 8đ thon thả lắm nha

V3: 7.5đ có da thịt, dogy được nha

V4: 8đ Em này nước nôi nhiều. Tiếc là mình không đưa em ra ngoài được nha. Các bác nào có hứng cứ gạ thử

Ngày nay qua trung sơn chuột bạch cũng không tệ. Cũng gọi là hạnh phúc rồi. hehehe

Bác nào thích mấy em tươi trẻ thì cứ ghé đây nha. Còn ks ở sát bên. Ai tài cao đưa ra ngoài được thì chỉ giáo mình với.

Tài trợ