Lần đầu trải nghiệm tại massage hoa kiều quận 11

Sau nhiều ngày chung sống với bia rượu, tình cờ đi ngang qua trần quý thấy bảng massage hoa kiều nghe cái tên như được quay trở lại mái nhà yêu thương ( xưa sống ở khu người hoa ^_^) để xua tan đi những mệt mỏi do rượu bia mang lại trong những ngày vừa rồi .

Gửi xe vào trong được lễ tân giới thiệu các loại vé 390, 790, 1190,… lâu lâu mới đi trải nghiệm 1 lần nên thôi bấm bụng chọn luôn gói 1190 . Mình chẳng thuộc loại khá giả gì nhưng thấy được giảm 30% còn 833k quá ok, nên đi 1 lần cho đáng. Hôm đó mình random chứ nhìn em nào cũng ngon ^_^

Đợi setup phòng mất 15p (chắc do giảm 30% vé nên quần hùng kéo tới đông quá) Vào phòng thì bo cho locker 50k cafe cho em nó đỡ buồn.

Sau 15p xông hơi thì em nó bước vào, nhìn bóng em sau màn kính xông hơi mờ mờ ảo ảo, không biết mấy bác sao chứ với mình đây là khoảnh khắc hồi hộp nhất khi đi massage vì nhìn con mồi lấp ló nửa rõ nửa mờ như thế này cũng đủ làm mình hồi hộp rồi.

Mở cửa bước ra thì chao ôi, đập vào mắt là vòng 1 trắng tinh khôi, mũi cao da trắng bonus thêm câu ”anh đợi em có lâu không? “ rồi ngắt mong mình 1 cái là thấy khoái rồi, kinh nghiệm massage trước giờ chủ động như vậy thì “phê lắm”.

Vào bồn cho em nó tắm + khám phá vòng 1 của em, trò chuyện đc dăm ba câu thì em nó thoa dầu khắp người rồi chủ động nắm tay mình phiêu lưu khắp làn da mịn màng của em, nói chung 10đ.

Đến đây thì em nó hết trườn người lên phía trước người mình rồi lại xoay người lại trườn mông lên cậu chủ nhỏ, may mà mình gắng hít thở sâu, chứ bác nào nóng tánh thì lại khổ ^_^, hết trườn rồi phiêu lưu liên tục trong bồn như thế mình cũng chịu hết nổi.

Rửa người sạch sẽ rồi thì đến massage khoẻ, có khen cũng có chê, phần khoẻ em ấy cũng đấm bóp từ trên xuống dưới thôi, theo mình cảm nhận thì 8đ, thôi kệ nằm hồi sức, được cái shot 2 bù lại, em nó thả kiến khắp người mình, nhột không tả nổi, thả kiến rồi lại trườn người, chu mông, mình được trải nghiệm đủ cả, 2 tay “phiêu lưu” khắp người, cuối cùng cũng kết bài trong sung sướng, kết thúc 1 buổi chiều trải nghiệm.

Đánh giá chung:
Face: mặt xinh dễ thương nha.
V1: vừa tay
V2: thon gọn chắc có gym.
V3: đc nha, khá săn chắc.

Còn service thì vẫn khuyên anh em nên trải nghiệm, riêng cá nhân thì thấy service em làm khá thuần thục, đi đủ bài và rất tích cực, làm bài nào là làm chăm chỉ bài đó, đi bài nhiều và cẩn thận, làm rất êm. Em này massage xong vẫn ân cần nằm lại ôm ấp rồi nói chuyện tâm sự, thủ thỉ to nhỏ những lời ngọt ngào, nói chuyện mãi một lúc thì mới ra về, một lần sướng tê tái với massage hoa kiều vì em gái quá ngon lành.

Tài trợ