Định mệnh với em 36 No.1

Vừa trải nghiệm một cơ sở mới gần cty về rp nóng cho anh em .
Vị trí đường số 5 khu Trần Não, liếc nhẹ thấy nguyên cái bảng Massage No.1 trước mắt
CSVC mới sang trọng , phong cái hiện đại.
Giá vé. lấy code bên ad được giảm 50% đi gói 90ph luôn ( tranh thủ có 2 tiếng thôi )
Phòng mới, sạch sẽ xông hơi xông khô đầy đủ.
KTV : |SBD 36 teen face dễ thương dáng cân đối, da trắng, ổn .
V1 : hệ cam, vừa tay
V2 : có chút lipit à
V3 bóp đã
V4 ẩm ướt khó tả.
Quy trình
Em bước vào chào hỏi lễ phép mình xông hơi xong ra ngồi tý em lau người rồi em đi pha nước mình vào xông khô
Vừa xông mà cứ nhìn cái dáng em lại muốn ra lại ngay, thế là ra lại để tâm sự với em luôn.
Cơ thê em dùng nước hoa, mình rất thích dạng vậy nhẹ nhàng thơm tho. rồi em đưa mình vào tắm, cảm giác được một buổi trưa cùng 1 nàng tiên tắm cho thì nó thiệt là đã. em tắm xong cảm giác cái nóng hừng hực bên ngoài như tan biến. rồi lên giường mx
Kỷ thuật maxa của em khá ổn, đấm bóp đủ lực , có dùng dầu nữa, bàn tay em vuốt đến đâu thì người cảm thấy nó đã đến đó, hình dung vuốt tới thằng em chắc out sớm , và việc gì đến cũng phải đến, một đàn kiến nhẹ nhàng được thả ra khiến người rùn mình lên rồi hơi thở dồn dập hơn, xoay lại để tận hưởng với em, mình khám phá em trong cảm giác đê mê làn da mịn màng và cặp ngực của em làm mình không thể nào kiềm nổi, và đều gì đến cũng đã đến, mình được out trong sung sướng. một cảm giác không thể tả với ai được. hẹn gặp lại em .
Tic 350
Tip 700 cho một buổi trưa tuyệt với với em 36
Vài dòng gửi đến anh em. đây một chốn mình rất hài lòng, và sẽ ủng hộ dài dài hihi.

Tài trợ