Massage Trung Sơn và số 15 tê tái

Tê tới ...ái, 15 Tôi yêu

Bên quận 8 giờ cơ sở lên nhiều. Trung Sơn mới đầu nghe còn bỡ ngỡ chứ đến bây giờ thì mấy lão làng đi nhiều quá nên cũng yên tâm phần nào chứ không phải vừa đi vừa run nữa. Vùa hay đọc xong thấy 15 bên đó có vẻ hợp với mình nên book luôn.

Đến nơi bước vào thì cảm thấy sang trọng rồi. Mới mở nên vậy. Mua vé xong tính lên phòng thì được locker dắt vào phòng đợi. Đàng nằm uống nước đợi chờ trong mong mỏi. Vì đọc em 15 thấy cũng hấp dẫn. 5p sau thì em trai vào dắt mình lên phòng. Mình bước vào thì phòng xông đã bật sẵn. Nhưng gặp em mới là thích nhất. Một em gái nhỏ nhắn xinh xắn. Môi chũm chĩm đỏ mọng. Đúng kiểu con gái mới lớn, hahaha.

Vào bồn cho em tắm, còn mình thì nghịch. Lúc em bắt đứng dậy để tắm chym cho mình thì đã lắm. Em vuốt ve nhẹ nhàng rồi bất ngờ tăng tốc. Thằng nhỏ thì đang dính xà phòng trơn tron, mà em thì làm tới luôn. Xém nữa là out trong bồn rồi. Nhưng em chỉ lam nhẹ nhàng rồi dừng lại. Sau đó xả nước rồi lau khô người. Những tưởng mọi chuyện chỉ dừng lại ở đó, em đã buông tha. Nhưng không phải vậy, sau khi lau khô người xong thì đến màn tra tấn thứ 2.

Đang lau người phía trên thì em chuyển dần xuống. Đang nhìn xung quanh thì bỗng thấy cảm giác ấm áp phía dưới. Em đã ngậm chặt chym mình mà mút từ lúc nào rồi. Mèn ơi, đi chơi mà phải cảnh giác cao độ luôn, sơ hở một cái là bị em đánh bật lúc nào không biết á. Nguy hiểm thật, như là đang trong chiến trường vậy. Sơ hở một chút là tàn cuộc chơi với em liền.

Khi em mút cho đã thèm xong thì cũng đưa lên giường để đến màn cuối cùng của trận chiến. Khám phá em thì quá đã rồi, gái còn xanh mơn mởn mà. Hôn em và nút chùn chụt. Em cũng làm lại y chang vậy luôn. Bj nhẹ nhàng đến lút cán, và như muốn nuốt luôn con chym vào. Sau một hồi chinh chiến thì em cũng là người thắng cuộc. Em tắm sơ lại và tiễn mình ra về. Cảm giác sung sướng cả người sau ngày làm mệt mỏi. Lần sau sẽ ghé trung sơn thử thêm vài em nữa xem sao.

Tài trợ