bé 19 massage Trung Sơn

truman

Cấp 1

Chào các đồng râm, sau khi thấy massage Trung Sơn vừa lên sóng diễn đàn tui cũng muốn khai pháo luôn cho nó háo hức.
Đánh giá sơ bộ từ giữ xe , lễ tân, phục vụ đều ok nhiệt tình , mà chắc tui thì kết con bé lễ tân, xinh phết mấy bác ạ. nhìn mà muốn lôi lên phòng cho em mx thôi , khâu lựa chọn gói dịch vụ thì nghe cái gói tình yêu gì gì đó làm hứng vãi, quất liền, kèm thêm câu anh yêu em được kg kekeek, làm mặt bé đỏ lên úi chà chà.
Vào khâu chính, được đưa lên phòng, có xông hơi xông khô đầy đủ , ổn áp phết. chui vào xông tý thì ối làng nước ơi môt cô bé đâu mà dáng cao cao thế này, chết thế không biết, bỏ ngay cái phòng xông , nhảy tót ra gặp em mà muốn rớt cái khăn quấn luôn ấy. em chào hỏi nhẹ nhàng xong bắt đầu 2 anh em ngồi tâm sự mỏng và hỏi thăm sức khỏe với nhau tý, ngồi gần em mà người nó cứ nóng hừng hực lên thế nào ấy , em bắt đầu đưa vào tắm lợn.
Tắm : sạch sẽ khá kỹ thằng anh và thằng em, kích thích nhẹ làm mém bắn lên người ẻm.
Maxa khỏe: tạm ổn cái này tui đi mx khỏe nhiều nên không so sánh được.
Maxa mệt: khởi động bằng dòng nước lạnh lạnh và sự ấm ấm của bầu ngực em nó trườn lên trường xuống , cùng chiếc lưỡi kỳ diệu làm cho thằng nhóc lại biểu tình một cách mãnh liệt, tui phải đều tiết lắm để nó đừng phá bầu không khí đang đầy âm thanh sống động , và lật lại được ngắm nhìn em mà nó như muốn chết luôn rồi, em nhẹ nhà lướt trên người và như là một kỹ thuật đặt biệt em dành riêng cho tui mà tui thấy kỹ thuật này nó phê không tưởng, mấy bác sau được hay không thì tùy nhé, tui không kể để tránh mấy bác vào đòi hỏi keke. em nhẹ nhàng leo lên vào vào thế tình yêu, ui cảm giác húp nguyên nồi lẫu nó phê và chừng nào còn em thì như muốn nuốt trọn con trym luôn, sướng vãi các bác ạ. và sau một hồi vật lộn cuối cùng tui out trước em, trong khi em đang có dấu hiệu co thắt lại rồi, xém là được phê lắm nhỉ.
Em lau người rồi để tui nằm nghỉ em lại xoa bóp đầu chân tay, rồi tâm sự tý,
tổng kết tổn hao 1.3 củ
locker giữ xe cafe

Tài trợ