29 ở Mastery 79 (Chuyện ko kể lúc nửa đêm)

Con Đò

Cấp 1

Được thằng bạn mời đi uống Cà Phê ở tít Q.9 sau một lúc trò chuyện tâm sự thì nó cũng ngã lời mời đi thử Massage chung với nó cho vui, gặp trúng ngay mình cũng đang ghiền nên chiến luôn không phải ngại.
Gói Tình Yêu: 700K ( Thằng bạn cho 500K bù 200K)
Phòng ốc, csvc: sạch sẽ, gọn gàng, thiết kế sang trọng, lịch sự.
Bé KTV của mình mang số 29 ( KTV được chọn bằng Ipad)
Dịch vụ khá ấn tượng:
Khi tắm chung với mình, bé Nude hoàn toàn và vô cùng nhiệt tình trong từng động tác, từ cọ ngực đến vuốt ve rồi tiếp theo là màn BJ sương sương cho thằng em nhận chút kích thích trước rồi mới tiếp tục với những sung sướng tiếp theo.
Hết màn tắm là vào với màn Massage, đủ bài từ khỏe tới mệt, đặt biệt là skill Massage Thái không chê vào đâu được, cặp ngực mềm mại hệ cam của bé liên tục lướt trên lưng mình và cọ xát khắp người. Rồi xong phần cọ bưởi là đến với bài BJ chuyên nghiệp, kèm theo đó là tư thế 69 không phê không được. Cái V4 ngọt ngào và ấm áp được mình chăm sóc kỹ đến tận những phút cuối, khi thằng nhỏ của mình bắt đầu mất dần kiểm xoát thì cũng đành xả đạn trong sung sướng và phê pha cùng với màn BJ qua tuyệt của bé.
Thấy bé làm tốt và rất nhiệt tình nên tip hẵn luôn 800K để đền đáp công sức bé kèn sáo cũng mệt mỏi.
Kết thúc một cuộc trải nghiệm phê pha với tổng thiệt hại 1M, cũng thấy khá xứng đáng vì mình cũng đã trải nghiệm được nhiều món mới cùng với đó là cảm nhận về sự phê pha tột đỉnh.

Tài trợ