Quận 2 86 No1..hót girls la đây

Mai Thao

Member
Sau bấy lâu thành người tối cổ, nay mới có dịp đi xả, No1 vừa gần vừa ok nhất nên phóng qua liền.Nhìn bảng vé nay bự và cao hơn nhiều, vé 1tr2 đã để lên bảng thêm vé 1tr5 nữa, tò mò không chịu đc, nhờ chị vân thu ngân tư vấn vé 1tr5 và chọn em 86 Hạ Vy
Rít xong điếu thuốc lấy can đảm thì đc mời lên phòng, 86 đã chờ m trên đó, nhìn dáng người nhẩm trong bụng cú này ngon rồi, chuẩn gu, phải 2 lần mới không phí. khuôn mặt xinh trẻ, nói chuyện cũng dễ thương giờ còn coi e biểu diễn thôi
Tắm táp rất vui vẻ nhé , thân hình thì khỏi chê, v1 đẹp vừa tay, làm bài bản các bước, đấm lực khỏi chê
Phần mệt thì lần 1 tắm m nhả đạn luôn, đến lần 2 thì không tả nổi, đúng cái phần đặt biệt ăn tiền thiệt luôn, đúng như chị vân thu ngân miêu tả hehe, khoảng cách gần như bằng 0, nói v ae hiểu rồi. Chắc có ae đi rồi, tui lần đầu đi vé đó nên ấn tượng, đáng hơn vé 1tr2. A thích cách làm của e, chắc chắc lần sau sẽ yêu cầu e nha 86.No1 chất lượng vẫn ok mặc dù thấy nhiều ktv mới
Gặp lại mr tặng chị vân muốn ngồi lâu thêm chút để tám mà đang có khách nên dzọt lần sau ghé chơi tâm sự sau.
Tks 2 ad xinh đẹp Mai Thảo, Nguyễn Quỳnh nhé ( sr ko tag được)
Ae ghé ủng hộ em ấy nhé !
///nguồn https://www.facebook.com/groups/massage.quan2.quan9/permalink/2621096808102679/