Mastery 79 giấu em 39 khá kỹ

Góc Cây

Cấp 1
Lâu lâu được con code 50%.​
Nhận code xong phi thẳng qua MASTERY 79 dưới trời mưa tầm tã. Vào quầy lễ tân thì hơi bùn vì ko được gặp bé lễ tân hot girl, thôi thì xuất trình mật mã cho em zai. Yêu cầu số 19, thì nghe hung tin 19 mới nghỉ luôn, em zai lễ tân giới thiệu 22 với 39, 22 chưa nghe bao giờ, thôi thì 39 vậy.​
Vào phòng thì em 39 cũng vừa vào. Em đúng gu mình, mình dây hệ cam bự, mặt vô cùng đẹp ( giống ca sĩ sĩ thanh), mũi cao da trắng, môi mọng nhìn muốn cắn liền. Nhìn 1 vòng thì nội thất khá sang chảnh bắt mắt. Định xông hơi mà nhìn em mặc áo mỏng te là máu nóng rồi thôi bỏ qua leo lên bồn tắm luôn.​
Cởi hết xiêm y, 2 anh em leo lên bồn tắm, em tắm mình thì mình cũng test vòng 1, 2,3, vòng 1 và 3 bóp sướng tay, vòng 2 không có mỡ ôm sướng. Tắm gội đầu xong em lau khô cho mình rồi đưa mình lên giường.​
Đến phần mass khỏe, đánh giá 9/10, em mass đủ bài, đủ lực, đá nóng rất phê, mass đầu rất đã, làm khá kỹ và lâu, chỉ thiếu mấy chiêu bẻ người yoga thôi là 10 điểm.​
Xong phần khỏe đến phần chà thái, cũng giống những nơi khác không có gì đặc biệt. Xong em bắt đầu BJ, HJ 70/30, lúc em HJ thì mình kéo lại hôn môi, BB 1 hồi, 1 tay thì bóp bên còn lại, tay kia thì vào hang tìm nước, nước hơi ít nhưng khe thì khá khít, kết hợp khẩu dâm đại pháp, nhất chỉ xuyên trym, bóp vú long trảo thủ làm em rên quá nên mình cũng out trong sung sướng sau 10 phút.​
Nằm nghỉ 1 hồi rồi em tắm lại cho mình rồi mặc đồ vào lại. Trước khi về em ôm mình thắm thiết, chắc do thói quen nên tay kia mình bóp vòng 3 thêm 1 hồi mới buông.​
Đánh giá:​
CSVC: Phòng 8/10​
Số : 39​
Face 9/10, xinh bá cháy , 25 tuổi​
V1: 8/10 cam to, ti nhỏ, BB nút sướng​
V2: 8/10 ko có mỡ, ôm đã​
V3: 8/10 săn gọn, bóp sướng​
V4: 9/10 khít, có nước, tay vào lút cán được​
Tic: code + 350k​
Tip: 700k​
Locker: 20k​

Tài trợ