Phốt Masteri 79 Phú Hữu.

Private20

Cấp 1
Gốc bốc phốt Massage Masteri 79( Phú Hữu, Quận 9 ).
Chẳng là vừa rồi mình có đi nhậu vs mấy ông anh vào một buổi tối rảnh rỗi và có nhân viên bên Masteri 79 đi phát tờ rơi Massage thư giãn , bọn mình đến quán , lúc đó trong người mình và vài đứa bạn ít tiền mặt , và mình thanh toán ngay thấy có các mức giá như 300k, 500k, 700k...1000k+ sau đó mình quyết định chọn vé 500k ( khuyến mãi 20%=400k ) lúc đầu mình cứ nghĩ là trọn gói ( lấy 2vé ).
Sau khi xong xuôi , mình di chuyển xuống quầy ngồi nhâm nhi tách trà nóng cùng bạn mình , tiền mặt của mình lúc đó là 800k , sau khi mình và bạn mình chuẩn bị ra về thì được báo tụi mình phải thanh toán số tiền bo còn lại của 2vé là 1tr mình và bạn mình thấy ngạc nhiên quá, một lúc sau mình cũng nói tưởng là 1vé 500k là trọn gói, xong bên tiếp tân nói là tiền vé khác và còn tiền làm là tiền khác ( max lật lọng ) sau một thời gian tranh cãi về việc này , mình thương lượng và thanh toán 800k tiền bo cho 2vé , tính ra đi 1vé trọn gói bình dân cũng 1tr/vé ( giảm 20% tiền vé ) sau khi mình bắt xe về ks thì có được nghe nói khá nhiều về chỗ này , thấy khách lạ lạ là dắt mũi đi liền ( khá điếm về khoảng này ) , đối với mình thì vài trăm nghìn hay cả triệu nó chả quan trọng , bài viết này chỉ là lời cảnh báo đến anh em checker thôi , tránh trường hợp bị dắt mũi giống mình !

Trâu già

Cấp 1
Tip bằng tic đó giờ rồi người anh em. Tại ông ko biết, luật chung ở đây nó vậy rồi

hung2710

Cấp 1
Mới vào em lễ tân nhắc Tip=Tick ( tối thiểu) mà tick chưa giảm giá. Nếu khách quen lễ tân sẽ không nhắc. Các em làm matxa thu nhập cao, thường mấy cơ sở như thế này khoảng 80-100 củ/ tháng. Chưa biết ai giàu hơn ai nên các đồng dâm đừng phá giá quá em nó chảnh. Các em làm nghề matxa có cái khổ riêng như một ngày tắm chung với khách nhiều dễ bệnh, phải nộp tiền tua cho chủ cơ sở, tiền may quần áo..... Tuy nhiên các em đó vẫn thu nhập khủng.

vubu1

Cấp 1
cho xin số em vú bự của masteri 79 nha bạn? có số em vú bự cho xinnha

Tài trợ