Phê Pha Đầu Năm Cùng 06

daika

Cấp 1

Trong một ngày cuối năm sau tăng 1 nhậu với đám bạn cảm là mình lại rạo rực muốn được xỏa stress bèn móc con dt ra hẹn thử 1 cái kèo SuperVip với một trong những số hot nhất là 06 ai dè được luôn.
Phóng xe ngay đến Hoàng Thành, Gặp em lễ tân đưa tiền vé 600(giảm 100 do đặt phòng trước) r ra phòng chờ
Ngồi tầm 10ph thì locker báo phòng xong vậy là minh theo locker vô 1 cái phòng có giường ghép nhưng mình k đồng ý đề nghị đổi phòng giường con sò.
Đợi 5p thì thấy bé vào phòng r, bé thì vẫn y như lần đầu mình gặp(đây là lần 2 mình gặp bé) 06 thì khá cao , 3 vòng vừa vặn. Có cái bất ngờ là bé nhận ra mình mới ghê @.@ mình cũng chả nghĩ bé lại nhớ ra mình dù mới gặp lần 2, sau màn nhận ng quen thì không thể chờ hơn nữa mình liền cởi đồ và vào xông hơi. Khi xông xong thì bé pha nước tắm r thoát y quấn khăn ngồi trên giường đợi sẵn.
Tầm 10’ xông hơi mình ra rồi bé lau người xong bé dìu mình vào bồn tắm. Bé tắm kĩ, kì cọ đủ mọi chỗ trên người mình, mình cũng tranh thủ bú bình vài cái vì nó cứ trước mặt và không thể kìm được.
Công đoạn nằm sấp massage phẻ bé làm cũng tốt nhưng mà tương đối ít bài (lần trc mình làm thái gặp trục trặc(ở phía mình) nên lần này bé gợi ý mình đừng làm thái để bé cho mình 1 cảm giác “chân thật” :]]]]
Công đoạn nằm ngửa thì bé chạy ra ngậm kẹo bạc hà r vô khởi động bằng “cháo lưỡi”.
Rồi mò mẫm thằng em mình rồi từ từ đi lưỡi xuống phía dưới,lick ti( đánh giá bé làm phần này khá phê), đá bi, múa cột em làm không thiếu cái nào. Lưỡi bé tẩm bạc hàn nên mát mát lạnh lạnh hết ng lưỡi bé tới đâu là lạnh tới đó. Mình đưa tay sờ xuống dưới thì thấy ướt nhem lênh láng luôn.Nchung yêu cầu gì đều dc bé đáp ứng hết . Lần này mình cảm giác như dc ny làm cho mình luôn chứ không phải đi massage nữa nhưng mà..... lại tiếp tục gặp trục trặc :]]]] mà bác nào lâu ra thì cứ yên tâm là bé làm miệt mài khi nào ra mới thôi nhé.
Rồi 2 đứa đi tắm lại r lau người r mình lại ra giường nằm yêu cầu bé đấm bóp tiếp do hôm đó mình hơi nhức mỏi.15phut sau thì mình dậy mặc đồ r tip cho bé r xuống lấy xe đi về.
Tic:600(bình thường 700) Tip:1c( mình tip thêm do có yêu cầu bé massage thêm, bình thường min=vé)
V1: Dạng Bưởi
V2: Eo ót đẹp
V3: Căng
V4: Tràn bờ đê

Đính kèm

139.9 KB · Lượt xem: 118
Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Tài trợ