Thánh Nữ 29 Lux 152

Hôm qua vừa ghé qua 152. Tham khảo diễn đàn thì ko biết 29 ra sao. Nên cũng ngai ko dám up level lên. Chỉ đi Thái.
- Lên phòng locker cũng chu đáo nhiệt tình ngồi chờ em 10p. Cánh cửa mở ra em bước vào mình như đứng hình 5s. Dáng người nhỏ nhắn mình dây chuẩn gu mình luôn.
- Xông hơi xong ra gặp bé lau cho khô người , tắm táp các kiểu cho sạch sẽ. Xong bé lau lại lần nữa và bắt đầu lên thớt kkk.
- Massage khỏe : thề mình nói tất cả là thật , minh đi cũng nhìu chỗ rồi , đi cả spa khỏe nữa. Pé là khỏe rất đã luôn , bẻ rồi nhấn rất chuẩn lực như spa khỏe á ( mình cũng rất khó chịu mặt massgae nay nhưng pé làm kết quá ). Bất ngờ hơn là pé còn biết cả chiêu đi đầu gối lên lưng rồi dùng đầu gối nhấn , chà vai. Một cảm giác siêu thoải mái và thích thú ùa về. Chưa hết xong bài đó bé lại bắt đầu đứng và đi trên lưng, rồi đi xuông đùi , bắp chuối , lòng bàn chân. Thật khó có bé nào chịu làm nhìu như vây. Mình có khen bé và nói khoái cái bài đi đầu gối. Bé cười và nói để e làm lại cho anh nhé. Sướng lần 2 luôn. Sau cùng là màn đá nóng bé dùng đá chà khắp cơ thể nhiệt độ vừa đủ nóng, có nhìu chỗ có mấy pé quằng nguyên cục đá nóng lên muốn phỏng luôn.
- Phần mệt đỉnh cao : trong lúc đá còn trên lưng , bé bắt đầu rờ thằng nhỏ và đưa lưỡi quét lỗ nhị, cứ thế liếm và mút sồn sột, minh chỉ biết nằm rên khe khẽ, hơi phê phê rồi. Rồi bé bắt đầu cởi đi chiêc áo nhỏ nhắn hơn V1 to tròn của mình. 2 quả núi lửa nhảy ra ngoài. Lúc đó mình trong xoe mắt "Trời ơi nhỏ mà sao bự mà săn quá vây hic . Phen này ngon qua rồi. Rồi bé chà cặp ngực săn chắc to tròn khắp cơ thể mình, lúc trườn lên đầu pé liếm lỗ tai. Và thả kiến ngay cổ và vai. Thằng nhỏ nằm bên dưới lục cục chuẩn bị nhỏm dậy. Pé kêu mình nằm xoay lại để bé "làm thịt" kkk. Tiếp tục chà mà kì này pé dùng cặp ngực ép thằng nhỏ mình vào giữa. Trời ơi nhìn gần pé dễ thương qua như đang mần vs T.Diễm vây. Kích thích qua độ rồi mình cũng hẩy thằng nhỏ bên dưới cặp ngực luôn, bất chấp nó cứng lắm rồi , thôi kệ máu lên não rồi. Cảm thấy mình hưng phấn quá độ pé bắt đầu bò lên mà hôn cổ , hôn môi và bắt đàm màn cháo lưỡi gần 5p. Vừa cháo lưỡi tay pé cầm thằng nhỏ mà nhẹ nhàng kéo lên kéo xuống như muốn nói " từ từ e sẽ làm anh sướng tới hết giờ mới thôi". Xong màn cháo lưỡi bé chuyển đôi môi xinh xắn của mình xuống lick ti mình mà mút rồi ngậm , tay không quên kéo thằng nhỏ lên xuống , mình cũng tranh thủ mút và liếm láp 2 bầu sữa thơm ngon , tay thì ko quên kéo váy bé lên mà luồng tay vào chiêc quần ren khám phá. Được khoảng 5p pé di chuyển xuống thằng nhỏ mút liên tục, vừa mút vừa ngậm chặt . Ôi thôi sướng chỉ biết nằm rên và chịu thua và out trong miệng pé trong 10p.
- bonus : pé xúc miệng này kia xong hỏi a có nhức đầu ko e bóp đầu xíu cho nè. Kiểu này là mình chỉ có ghiền pé thôi. Pé bóp đầu cho mình gần 10p. Thật ko biết mình có lố giờ ko nữa. Vì pé làm nhìu lắm mình chỉ sợ bị thêm giờ pé có phạt hay không thôi. Xong xuôi bé còn leo lên người mình nằm ôm gần 10p nói : "Da anh mịn quá à , đẹp trai nữa ( kkkk) ôm anh thích quá , anh nhẹ nhàng tình cảm nữa.". Xong xuôi mình ra tính tiền trong tương tư mà chẳng muốn về chỉ ước gì bé là ng iu thôi.
Đánh giá : Bé số 29 lux 152
CSVC : 8/10 vì xông hơi chán. Mọi thứ còn lại mới đẹp ok.
V1 : chắc 85-90 gì đó nói chung to và săn chắc đê mê lắm anh em à.
V2 : khá là mình dây mình thấy có cơ bụng nữa haha
V3 : vừa đủ sexy và quyến rũ trong chiếc quần ren.
V4 : cắt gọn sạch sẽ theo đúng gu kkk.
Service của pé : massgae khỏe chuẩn gần như đi Spa Khóe. Còn được bonus cuối giờ.
Massage mệt : siêu tuyệt vời , nhiều bài , đặc biệt chậm rãi ko hối thúc , cho đạt hưng phấn cao độ kkk.
Tip : 1000k vì phê tẹt ga và được nhiu dich vu từ pé.

Đính kèm

734.2 KB · Lượt xem: 400

Tài trợ