Có hẹn cùng 22 F-You

Chiều nắng nhẹ, trong lòng bồn chồn, lướt nhẹ diễn đàn thấy nay có code 99k, alo lụm luôn trong 1ph 30s . Tranh thủ xong việc về sớm canh đúng 18h phi thẳng tới F-You ngay. Làm thủ tục nhanh gọn, ngồi đợi chút thì đc dẫn lên phòng.

Lên phòng thì bé đã đợi sẵn. Vô xông hơi khoảng 10 phút rồi ra để bé tắm lại. Xong lên giường em massage khỏe.

Mass khỏe: Bé làm đủ lực, đủ bài.

Mass mệt: Bé nhẹ nhàng vén áo để lộ ra V1, xoa kem dưỡng thể lên ngực lên lưng mình . Bé bắt đầu massage thái cho mình từ bàn chân cho đến lưng rồi vai gáy , tưởng bị đè chết ai dè phê không tả nổi mềm mại thoải mái => PHÊ. Rồi bé bảo mình nằm ngược lại lại điệp khúc đó nhưng lần có thằng em chứng kiến nữa nên có vẻ nó rất khó chịu nên nghiêm túc cờ chào. Bắt đầu bé hôn tai, vai, cổ, click ti tê tê dần rồi xuống thằng nhỏ, bé xoay cua 180 độ vô thế 69 huyền thoại cái tay mình nó không để yên được nữa sờ V1 rồi V3 tiếp sang V4. V4 bé bé xinh xinh đập thẳng vào mặt mình, xong bé lại mút lấy mút để phê con dê nhưng bàn tay mình vẫn còn nguyên đó ngọ nguậy V4 của bé cho ướt đẫm, mình vừa giật vừa toát mồ hôi hột …cuối cùng thì mình cũng đầu hàng và out trong sung sướng

Đánh giá :
Face: dễ nhìn tươi tắn.
V1: Cam việt
V2: eo thon gọn ôm ấp thích thú
V3: Căng tròn
V4: Nước nôi vừa tay.

Code 99k
Tip 700k
Tổng thiệt hại 800k
Sự trả thù ngọt ngào
Cảm ơn ad, chương trình quá good.

nghe nói đang có event code free á ad !!!

Tài trợ