Massage Number One, Lần Đầu Tiên Quá Sung Sướng

ALEXANDER

Cấp 1
Mình là Alex, cũng hay đi massage thư giản vào cuối tuần để khuây khỏa tinh thần. Chiều này mấy anh em trong group rủ nhau ghé qua cơ sở khá nổi ở khu Trung Sơn NDL. Đi hoài nên nay thử đổi gió xem sao, nếu ko ổn thì bữa sau trở về chốn cũ luôn. Nhớ ra bũa có 1 ông bạn giới thiệu mát xa Number One cũng khá tốt, kèm theo vài em kĩ thuật viên ấn tượng nên mình đánh lẻ 1 mình sang nơi đây

Theo google map tìm đến nơi cũng khá dễ. Cơ sở vật chất cũng không có gì ấn tượng lắm. Quầy phục vụ cũng có trang bị chiếc ipad nhỏ để chọn KTV, cũng không xa lạ gì vì mình thường hay đi bên hệ thống Z đều có. Xem ipad cho vui thôi. Trước đó mình được giới thiệu số 79 nên đã yêu cầu bé này luôn rồi. lần đầu chưa biết gì nên chọn loại vé nhẹ nhẹ xem sao, chứ chưa dám chơi mạnh

Đợi tí lên phòng xông hơi, phòng ốc nơi này cũng bình thường thôi à. Được cái chiếc giường cũng khá rộng để dễ mát xa và thư giản tình cảm

Về KTV 79 phái nói là em ấy xinh nha, cao 1m66 lận. Lâu rồi đi mát xa mới gặp được 1 cô bé xinh như vậy. Kĩ thuật massage khỏe thì cũng bình thường thôi à. Nhưng đã vào đây rồi thì đó không phải là quan trọng. Cái quan trọng là thái độ và thư giản thôi. Có lẻ đây là điểm mạnh của bé. Bé thư giản phải nói là phê tuyệt đỉnh luôn, đặc biệt là chiêu WC khá sướng mà lâu lắm rồi mình mới được trãi nghiệm trở lại. Trước đây mình đã từng trãi nghiệm chiêu WC này ở 1 ktv mà giờ cô ấy chuyển sang làm bar rồi. Lâu rồi mới được cảm giác này, nghỉ lại còn lân lân luôn. Mình mém phọt với chiêu này của bé, phải kêu em ấy ngưng lại chứ nếu không là kết thúc sớm luôn. Phải nghỉ giữa hiệp vài phút rồi mới chuyển qua thư giản. Mình yêu cầu em làm 100% bj luôn. Đến lúc biết sắp ra mình mới bảo bé chuyển sang hj

Sung sướng xong mình và bé nằm ôm nhau 1 hồi lâu rồi bé mới giúp mình vệ sinh lại ra về. Phải nói là lần đầu trải nghiệm, điểm mình hài lòng nhất là KTV. Còn phục vụ thì thấy hơi lạ. Vào phòng rồi mình không thấy 1 cái khăn để xông hơi, phải quây ra xin cái khăn. Cũng không hướng dẫn nơi máng quần áo hay xông hơi gì cả. Cứ dắt lên phòng rồi xong chuyện
Thôi thì lần đầu tiên đi vậy cũng vui rồi. Góp ý tí vậy thôi để cơ sở chú ý càng ngày càng đông khách nhé

Mình sẽ quay trở lại để ủng hộ cơ sở. Cảm ơn Mod đã giúp mình 1 code nho nhỏ để tạo niềm vui cho lần đầu nè. Mình có giới thiệu mấy anh em tạo nick và sẽ cùng nhau trãi nghiệm tiếp nơi này.

Đính kèm

457.6 KB · Lượt xem: 136

Tài trợ