Trải nghiệm massage number one 36

Hùng

Cấp 1
Tranh thủ cuối tuần thì mình có qua massage number one để trải nghiệm..sau khi phi xe vào thi có anh nhân vien dắt lên lễ tân.lễ tân thì cũng dth nhưng check code hơi lâu, làm mình phải đợi tận hơn 5ph. Sau đó mình được đưa lên lầu 4 và đợi ktv vào. Chờ tầm 5ph thì bé 36 vào nhìn sơ qua thì cũng ko quá nổi bật chỉ được khuôn mặt ưa nhìn và vòng 1 khá ngon. Sau đó mình xông hơi và đk em đắp mặt các thứ. Rồi tắm táp lau mình. Sau đó tới phần massage truyền thống thì quá bth rồi phần này hoie lâu...tiếp đến em ns nhỏ mình là thư giãn mình cũng ậm ừ thì ẻm bắt đầu dùng đầu lưỡi liếm từ đùi tới vai làm mình rùng hết cả mình xém xíu nữa là ra xối xả nhưng may mà mình nhịn kịp . tới phần thái thì hấp dẫn vô cùng. Em đổ tinh dầu lên và dùng ngực chà khắp ng phải ns là điêu luyện nghe tiếng thở của em thôi mà phê hết cả ng.em chủ động để nghị 69 nhưng mình chi nhìn r chọc ngoáy thôi. Em bj nóng lạnh cho mình quá tê tái đươcj tầm 10 16ph thì ra cmnl. Phê nhu con tê tái v anh m ạ. Sau đó em tắm lại cho mình và 2 ng ngồi tâm sụ vs nhau. Em còn đề nghị mình nên quay lại để trải nghiệm onsen tuyệt vời ạ

Tài trợ